FALSE: Photo does not show the drought situation in Embolioi, Kajiado County, in October 2022
MAHUSIANO YA VIJANA: UPENDO AU UNYANYASAJI?
Mahusiano yenye afya yanapaswa kuwa na heshima, uaminifu, mawasiliano na kuheshimu mipaka ya kila mmoja. Hakuna mtu anayepaswa kulazimishwa kufanya jambo la kimwili au la kingono ili kuthibitisha kwamba anapenda. Kwa kijana anayepitia hali hii, tafadhali kumbuka kwamba si kosa lako kunyanyaswa, na hustahili kukabiliana na hali hiyo peke yako. Tafuta mtu mzima unayemwamini, mshauri wa shule, mtaalamu wa afya au huduma za ulinzi wa watoto. Ikiwa unaogopa madhara, panga kutafuta msaada kwa njia salama na usijilazimishe kukabiliana na anayekunyanyasa ukiwa peke yako.
Na Carrilus Muye